-‘๑’ 4rKingGame.Com -‘๑’

Diễn Đàn Game - Chia Sẻ Thông Tin Giải Trí

+Đăng Nhập

Đăng Ký

Tin game mới


Bạn đang tìm game gì? hãy gõ vào khung tìm kiếm bên dưới nhé!

vinhtranlo
vinhtranlo
avatar
avatar
Danh hiệuThành viên mới

Thành viên mới


[size=41]Phát 1000 Giftcode Gem Club Huyền Thoại Trở Lại – Gem.Club

[/size]
Như anh em đã biết game gemclub sau một thời gian bảo trì khá là dài, do bị hacker đột nhập gây thiệt hại đến chúng tôi rất lớn, chính vì thế không bao giờ quên phục vụ game để chi ân các bạn vào chơi game lại. ADM và BTC phát giftcode gem club toàn bộ VIP cho những ai cần. Nếu bạn nào chưa nhận được thực hiện nhiệm vụ sau cũng được code gem club nhé!

Từng bước nhận giftcode gem club như sau

[size]

Như các bạn đã biết code luôn được phát ở những sự kiện hoành tráng và có tổ chức qua các sự kiện online và offline. Nhưng nhiều bạn vẫn lỡ code vì bận công việc. Hôm nay ai cũng có thể nhận quà giftcode gem club huyền thoại này nhé!
– Hãy share bài viết nhận code gem club này nên mạng xã hội
– Tag 3 bạn bè của mình nhé!
– Nhận xét địa chỉ dưới bình luận phát quà code đến (gmail, hoặc địa chỉ số điện thoại)
Tất cả các yêu cầu trên các bạn phải thực hiện, nếu không hoàn thành nhiệm vụ sẽ không có quà đâu..

Chúc mừng danh sách nhận giftcode gem club chính thức


Nếu bạn đã đăng ký nhận được code thì bạn làm theo bước sau:
– Vào game có phần hộp quà “Giftcode” hiển thị phía dưới giao diện màn hình
– Sau đó nhập chính xác mã Giftcode vào ô trống phần thưởng “Gem” tự động gửi quà vào tài khoản bạn. Một số các bạn đã nhận được:
+ Lablalabi@gmail.com
+ yeuemm113@gmail.com
+ Taodeodein@gmail.com
+ Baohanh@gmail.com
+ Lanhvip117@gmail.com
+ Xuantruong12@gmail.com
+ Baoanh@gmail.com
+ Hieuhuuu@gmail.com
+ Dangcapmaimai@gmail.com
+ Giahoacf1@gmail.com
+ Lego1234@gmail.com
+ Yeuuuuiiiooo@gmail.com
+ Deochocdoe@gmail.com
+ Chodep133@gmail.com…
Đăng ký tại đây: http://CodeGemclub.com/
Fanpage :  http://www.facebook.com/Code.GemCIub/ 

Link tải game trên Điện Thoại :  bit.ly/gemclubmobile

[/size]

Về Đầu TrangThông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Facebook comment